MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _ 04 mwezi o3 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha k= GaEA*A, S.L.P. _qo6
BuEo8A ambacho Kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja; .
NA

AL\STINES chhfiEs Todh  S.LP. f06 , BokoB
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama wFundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
_RWIMBA

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya __Ku\M&A: ;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
kuEMGA  MSING (r-numﬁmﬂ) FENgu 1h Uidwh b

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za_Janzania 4,600 ,o00)= __, Fundi
atafanya kazi ya Ms\HG) (5.8 5TRYMRN S masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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AABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI {CDNTRACT SUM ADJUSTMENT)

stk i okuwa
Gharama Ya ufundi haitabadilika kwa namna Yoyote ile ,lsmpokuwamﬁ::ﬁiko o
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na

ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne Kwa namna ifuatayo;
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi >
(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundll,
(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufund:-;
(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi; _
(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na ,
(fyBaada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio":S% ya Gharama Y& Ufundi.

 MAKABIDHIANO YA ENEO LA KALI, UKAMILISHAJE WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa enco la tarehe o4 mwezi ___Q_';’L—-—-___-—'mn

au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumnbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini. ; :

!

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku ét‘, toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya'ujenzi yaliyofanywa ina Mwajiri; siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika. ‘

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahifisha kazi higrg'. i e o
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Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

3 . Lt = 'h

(a) Kujenga JEN GO LA iAWk kukamilisha ujenzi kama inavyoanekana katika

Michoro pamoja na. Mchanganuo wa_Vifaavya Ujenzi (Schedule of m&:i‘err‘ais}
sambamba na maelekezo ya Mwajirt; Sl R v i !

(b) K:ﬂlzpatlialrhw?jiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7. tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu il kupata kipati cha Mavajiri. R
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JESANIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
WAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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